Author: o***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ممتازه لونها جيد وواضح
Màu sắc: Đỏ
Price: 46.000₫
| Material | PET |
| Container Type | Hose |
| Color | Red |
| Texture | Balm |
| Chiều dài | 2.6 cm |
| Chiều rộng | 14.5 cm |
| Chiều cao | 2.6 cm |
| Dung tích | 25 ml |
| SKU | sb260330093595732469140 |
Author: o***r
Date:
Review: ممتازه لونها جيد وواضح
Màu sắc: Đỏ
Author: z***7
Date:
Review: Nice
Màu sắc: màu nâu
Author: y***1
Date:
Review: Nice
Màu sắc: Đỏ
Author: v***o
Date:
Review: Hold at the bottom is a bit big.
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm